Artwork

เนื้อหาจัดทำโดย Dan Herman เนื้อหาพอดแคสต์ทั้งหมด รวมถึงตอน กราฟิก และคำอธิบายพอดแคสต์ได้รับการอัปโหลดและจัดหาให้โดยตรงจาก Dan Herman หรือพันธมิตรแพลตฟอร์มพอดแคสต์ของพวกเขา หากคุณเชื่อว่ามีบุคคลอื่นใช้งานที่มีลิขสิทธิ์ของคุณโดยไม่ได้รับอนุญาต คุณสามารถปฏิบัติตามขั้นตอนที่แสดงไว้ที่นี่ https://th.player.fm/legal
Player FM - แอป Podcast
ออฟไลน์ด้วยแอป Player FM !

Radio Crystal Blue 5/22/24 part 1

1:52:30
 
แบ่งปัน
 

Manage episode 419748382 series 2132079
เนื้อหาจัดทำโดย Dan Herman เนื้อหาพอดแคสต์ทั้งหมด รวมถึงตอน กราฟิก และคำอธิบายพอดแคสต์ได้รับการอัปโหลดและจัดหาให้โดยตรงจาก Dan Herman หรือพันธมิตรแพลตฟอร์มพอดแคสต์ของพวกเขา หากคุณเชื่อว่ามีบุคคลอื่นใช้งานที่มีลิขสิทธิ์ของคุณโดยไม่ได้รับอนุญาต คุณสามารถปฏิบัติตามขั้นตอนที่แสดงไว้ที่นี่ https://th.player.fm/legal

Opening music:

Fred Gillen Jr. "Land Of Hope" Match Against A New Moon www.fredgillenjr.com

Matt Turk "Without Her" - Washington Arms www.turktunes.com

Red Molly "Beaumont Rest Stop" - Love And Other Tragedies www.redmolly.com

Frank Migliorelli & The Dirt Nappers "If There's Nothing Left" - City Eastern Serenade www.frankmigliorelli.com

Davey O "Some Days" - Some Days www.daveyo.com

****************

Rachael Sage "Flowers For Free" - Another Side www.rachaelsage.com

Grace Morrison "Get Along" - Maybe Modern www.gracemorrison.com

Kellie Loder "Can't Go Back" - Transitions www.kellieloder.com

Jess Novak & Ben Wayne "Sink" - Sonrise www.jessrocknovak.com

iskwe "Waiting For The Laughter" - nina iskwe.com

Dave Curl "Lockdown" (featuring Madliv) - www.davecurl.com

Jonathan Byrd & The Pickup Cowboys "When The Well Runs Dry" - s/t www.jonathanbyrd.com

Elliott Murphy "Old-Timer" - www.elliottmurphy.com

************************

Ivytide "Doc Martens" - Portable Darkrooms www.ivytide.com

Soraia "Union City Blue" www.soraia.com

Mest "Barely Hanging On" - Youth mestmusic.com

Thomas Nicholas Band "Just Leave It" - We're Gonna Be OK www.facebook.com/TINband

Bad Mary "The Floor Is Lava" - Trash & Glamour www.badmaryband.com

For Closure "Hazy Mourning" - Hazy Mourning https://www.facebook.com/ForClosureLA/

Royal Castles "Stage Fright" - Stage Fright www.royalcastlesband.com

The Trews "Permission" - Wanderer www.thetrewsmusic.com

--- Send in a voice message: https://podcasters.spotify.com/pod/show/radiocblue/message Support this podcast: https://podcasters.spotify.com/pod/show/radiocblue/support
  continue reading

451 ตอน

Artwork
iconแบ่งปัน
 
Manage episode 419748382 series 2132079
เนื้อหาจัดทำโดย Dan Herman เนื้อหาพอดแคสต์ทั้งหมด รวมถึงตอน กราฟิก และคำอธิบายพอดแคสต์ได้รับการอัปโหลดและจัดหาให้โดยตรงจาก Dan Herman หรือพันธมิตรแพลตฟอร์มพอดแคสต์ของพวกเขา หากคุณเชื่อว่ามีบุคคลอื่นใช้งานที่มีลิขสิทธิ์ของคุณโดยไม่ได้รับอนุญาต คุณสามารถปฏิบัติตามขั้นตอนที่แสดงไว้ที่นี่ https://th.player.fm/legal

Opening music:

Fred Gillen Jr. "Land Of Hope" Match Against A New Moon www.fredgillenjr.com

Matt Turk "Without Her" - Washington Arms www.turktunes.com

Red Molly "Beaumont Rest Stop" - Love And Other Tragedies www.redmolly.com

Frank Migliorelli & The Dirt Nappers "If There's Nothing Left" - City Eastern Serenade www.frankmigliorelli.com

Davey O "Some Days" - Some Days www.daveyo.com

****************

Rachael Sage "Flowers For Free" - Another Side www.rachaelsage.com

Grace Morrison "Get Along" - Maybe Modern www.gracemorrison.com

Kellie Loder "Can't Go Back" - Transitions www.kellieloder.com

Jess Novak & Ben Wayne "Sink" - Sonrise www.jessrocknovak.com

iskwe "Waiting For The Laughter" - nina iskwe.com

Dave Curl "Lockdown" (featuring Madliv) - www.davecurl.com

Jonathan Byrd & The Pickup Cowboys "When The Well Runs Dry" - s/t www.jonathanbyrd.com

Elliott Murphy "Old-Timer" - www.elliottmurphy.com

************************

Ivytide "Doc Martens" - Portable Darkrooms www.ivytide.com

Soraia "Union City Blue" www.soraia.com

Mest "Barely Hanging On" - Youth mestmusic.com

Thomas Nicholas Band "Just Leave It" - We're Gonna Be OK www.facebook.com/TINband

Bad Mary "The Floor Is Lava" - Trash & Glamour www.badmaryband.com

For Closure "Hazy Mourning" - Hazy Mourning https://www.facebook.com/ForClosureLA/

Royal Castles "Stage Fright" - Stage Fright www.royalcastlesband.com

The Trews "Permission" - Wanderer www.thetrewsmusic.com

--- Send in a voice message: https://podcasters.spotify.com/pod/show/radiocblue/message Support this podcast: https://podcasters.spotify.com/pod/show/radiocblue/support
  continue reading

451 ตอน

ทุกตอน

×
 
Loading …

ขอต้อนรับสู่ Player FM!

Player FM กำลังหาเว็บ

 

คู่มืออ้างอิงด่วน